R97C25GV
เกี่ยวกับสินค้านี้
  • ความสูง = 302,0 mm; Outside Diameter Top = 63,7 mm; Outside Diameter Bottom = 63,7 mm; Inside Diameter Top = 28,5 mm; Nominal Micron Rating = 25 µm; แรงดันในการเปิดบายพาสวาล์ว = 2,5 bar; Beta Ratio = 200/20.7; Beta Ratio 2 = 1000/26.6; Flow Type = Full fl