R17C10CB
Giới thiệu về mặt hàng này
  • Chiều cao = 85,0 mm; Outside Diameter Top = 70,0 mm; Outside Diameter Bottom = 70,0 mm; Inside Diameter Top = 29,5 mm; Nominal Micron Rating = 10 µm; Áp suất mở van đường vòng = 1,7 bar; Beta Ratio = 2/10; Flow Type = Full flow / By-pass flow; Flow Direct
  • Industrial Hydraulics
Mã GTIN:
Thông tin chi tiết về sản phẩm
Không có sẵn dữ liệu
Chiều cao 85 mm
Inside Diameter Top 29.5 mm
Outside Diameter Bottom 70 mm
Outside Diameter Top 70 mm