R55D10EV5
Giới thiệu về mặt hàng này
  • Chiều cao = 167,0 mm; Outside Diameter Top = 55,0 mm; Outside Diameter Bottom = 55,0 mm; Inside Diameter Top = 26,0 mm; Nominal Micron Rating = 10 µm; Beta Ratio = 200/9.9; Beta Ratio 2 = 1000/12.4; Flow Type = Full flow; Flow Direction = Outside-In; Capa
  • Industrial Hydraulics
Mã GTIN: 765809819559
Thông tin chi tiết về sản phẩm
Không có sẵn dữ liệu
Chiều cao 167 mm
Inside Diameter Top 26 mm
Outside Diameter Bottom 55 mm
Outside Diameter Top 55 mm