R96C25GV
Giới thiệu về mặt hàng này
  • Chiều cao = 199,0 mm; Outside Diameter Top = 58,8 mm; Outside Diameter Bottom = 58,8 mm; Inside Diameter Top = 28,3 mm; Nominal Micron Rating = 25 µm; Áp suất mở van đường vòng = 2,5 bar; Beta Ratio = 200/20.7; Beta Ratio 2 = 1000/26.6; Flow Type = Full f
  • Industrial Hydraulics
Mã GTIN: 765809776388
Thông tin chi tiết về sản phẩm
Không có sẵn dữ liệu
Chiều cao 199 mm
Inside Diameter Top 28.3 mm
Outside Diameter Bottom 58.8 mm
Outside Diameter Top 58.8 mm