W01AG500
Giới thiệu về mặt hàng này
  • Chiều cao = 212,1 mm; Outside Diameter Top = 50,0 mm; Outside Diameter Bottom = 50,0 mm; Inside Diameter Top = 24,4 mm; Inside Diameter Bottom = 24,4 mm; Nominal Micron Rating = 10 µm; Beta Ratio = 200/9.9; Beta Ratio 2 = 1000/12.4; Flow Type = Full flow;
  • Industrial Hydraulics
Mã GTIN:
Thông tin chi tiết về sản phẩm
Không có sẵn dữ liệu
Chiều cao 212.1 mm
Inside Diameter Bottom 24.4 mm
Inside Diameter Top 24.4 mm
Outside Diameter Bottom 50 mm
Outside Diameter Top 50 mm